Showing: 1 - 1 of 1 RESULTS

Bila shaka picha zake zinaweza kuwa tulizo lako tosha. Ukubwa wa majina ya mastaa unaongeza idadi ya mashabiki wanaotamani kutoka nao kimapenzi ila hawapati fursa hiyo kwa sababu tu ya umbali na ugumu wa kukutana na mastaa hao. Mara nyingi wasanii wakike hupiga picha za utupu na kusisambaza kwenye mitandao ya kijamii kwa lengo la kusaka kiki na kukata kiu ya mashabiki wa kiume wenye mawazo ya kuja kutoka nao kimapenzi.

dada wa shinyanga picha chafu

Ni nadra mtu maarufu wa kiume kupiga picha zinazoonyesha sehemu kubwa ya mwili wake kwa lengo la kuwaridhisha watoto wa kike ambao wamekuwa wakimsumbua kwa kumtaka kimapenzi. Baada ya Chombezo Tata kumuweka kikaangoni, Duma anasema yeye ni mwanamitindo ambaye ameshafanya matangazo kadhaa na kampuni mbalimbali na zile picha zilizovuja mtandao zilikuwa ni kwa ajili ya moja ya kazi zake.

Na jambo la kushangaza zaidi picha hizo ziliwafurahisha wanawake wengi waliokuwa wanamsumbua kwa kumtaka kimapenzi, wengi wao walimpigia simu na kumpongeza kwa kuwa ziliwavutia.

Mkali huyu anasema kwa sasa yupo singo japo kuwa ni baba wa watoto wawili ila upande wa familia yake jambo hilo walilipokea vibaya lakini aliwaelewesha wakaelewa.

Duma anasema amepokea maoni mbalimbali ya mashabiki ila kwa wale waliomuelewa vibaya na kumtukana wanapaswa kufahamu kuwa yeye anajitambua na endapo asingefanya hivyo na kushiriki ngono na wanawake wengi pia wangemtukana. Anasema yeye ni msanii wa kwanza wa filamu anaye washirikisha mashabiki kazi zake kabla hazijatoka na kuvutia kampuni mbalimbali kutangaza kwenye filamu zake anazoziweka katika chaneli yake ya Youtube.

Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment. Corona yaondoa maisha ya Allen Garfield. D ammwagia sifa Wema Sepetu. Chynna Rogers afariki dunia. Virusi vya corona vyakosesha watu burudani msimu wa Pasaka. Corona yamliza Naomi Campbell kila siku. Usiwe mwepesi kutoa ushauri kwa mtu. Wananchi wajengwe kisaikolojia kukabili corona. Namna ya kuwafanya watu wafurahie mafanikio yako. All Michezo Kimataifa Michezo Kitaifa. Familia zatajwa kikwazo wanasoka wanawake kujifua likizo ya corona.

Burudani Slideshow. Please enter your comment!

Join us on Facebook

Please enter your name here. You have entered an incorrect email address! Haki zote zimeifadhiwa.About Gadiola Emanuel. Post a Comment. Home About Contact. Wazalendo 25 Blog. Post Top Ad. Nyama ya Ulimi ni filamu matata yenye kiwango cha kimataifa kutoka kwa waigizaji waliobobea katika sanaa ya uigizaji mkoani Shinyanga na itazinduliwa hivi karibuni kwani kila kitu kimekamilika,angalia hapo chini nimeamua kukuonjesha walau kwa picha 8 na video fupi kukuweka mkao wa kula kupokea kazi nzuri ya wasanii kutoka Shinyanga.

Filamu hii inamfanya binadamu yeyote katili kwa wanawake awe na adabu kwa wanawake wote duniani lakini pia inamfanya mwanamme asiyejielewa apate akili timamu kabla ya kujutia kauli zake chafu kwa wanawake.

Picha na Video : Bongo Movies Shinyanga waleta Filamu ya Kimataifa " Nyama ya Ulimi"

Nimeamua kukuonjesha kidogo Naomba utumie dakika zako mbili tu kutazama "Filamu ya Nyama ya Ulimi". Bonyeza hapa chini. Tweet Share Pin it Comment. No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom. Instagram : wazalendo25blog Facebook : Wazalendo 25 Blog Twitter : wazalendo Gadiola Emanuel.

Tufuate Instagram. Tufuate Twitter Tweets by Wazalendo Zinazosomwa Zaidi. Tangu nilipokuwa mdogo ilikuwa siku wakipika njegere na tukala na wali kusema kweli nilikuwa nafurahi kiwango kikubwa sana. Zaidi pale i Matukio : Waziri, Dk. Kigwangalla afuturisha wabunge Dodoma, asisitiza Upendo, Umoja na Mshikamano wa kitaifa. Waziri wa Maliasili na Utalii, Dkt. Ilitoka awali kama kitorondo kwa kiwango kibovu sana, Diamond aliongea na sammisago.

Nishati Yetu : Mwijage akagua miradi ya umeme pembeni mwa bomba la Gesi. Makala : Mange Kimambi ni Nani? Kumbe kasoma Arusha? Na Jeff Msangi. Leo hapa nataka tuangalie mapishi ya kula magimbi na nyama choma pamoja na mboga za majani.

Kamishna Jenerali wa Magereza, Dkt. Blogu Marafiki. Bongo Celebrity. You can be whoever you want to be.

dada wa shinyanga picha chafu

You can, therefore, wear whatever satisfies your mind. You can be a Elimu Afrika. Father Kidevu. Sinyati Blog. Arusha Publicity Media.A CHANA na video yake inayosambaa mitandaoni ikimwonyesha msanii wa muziki wa Bongo Fleva, Amber Lulu akigawa zawadi kwa watoto akiwa amevaa nguo zisizo na staha kwa jamii ya wastaarabu, ukiingia kwenye ukurasa wake wa Instagram utashangaa zaidi.

Lakini kwenye ukurasa wake wa Instagram, ametundika picha na video nyingi akiwa nusu utupu, jambo ambalo Serikali kupitia Baraza la Sanaa la Taifa Basata limemuweka kikaangoni kwa kuchunguza maadili ya picha na video hizo na kumchukulia hatua endapo itahitajika kufanya hivyo. Amber Lulu akiwa kwenye msafara wake binafsi wa gari la wazi, alionekana akipita katika mitaa mbalimbali huku akishangiliwa na watu wakiwemo watoto waliokuwa wamejaa kando ya barabara.

Sitakiwi kuwa na mwonekano mmoja tu, hata ukiwaangalia kina Beyonce na Rihana wanamuziki wa Marekani ni watu ambao wanabadilika kimuonekano. Halafu isitoshe ile nguo mimi niliinunua ikiwa full, juu mpaka chini, sasa siwezi kuvaa na koti juu eti ili nijizibe, sijazoea kabisa hayo mambo.

Nashukuru Mungu watoto walifuata pipi nilizokuwa nawagawia na siyo kunitazama mimi. Risasi Jumamosi lilimsaka Katibu Mtendaji wa Basata, Godfrey Mngereza ili kuzungumzia ishu ya msanii huyo kutundika picha na video zisizo na staha kwenye mitandao ya kijamii lakini simu yake haikupatikana.

Hata hivyo, ofisa mmoja ndani ya Basata alipopatikana kuzungumzia ishu hiyo, alisema ni kweli wamekuwa wakiona picha na video za msanii huyo na kwamba wanajipanga kumchukulia hatua. Install Globalpublishers Application. Amber Lulu kikaangoni kwa picha chafu April 21, by Global Publishers A CHANA na video yake inayosambaa mitandaoni ikimwonyesha msanii wa muziki wa Bongo Fleva, Amber Lulu akigawa zawadi kwa watoto akiwa amevaa nguo zisizo na staha kwa jamii ya wastaarabu, ukiingia kwenye ukurasa wake wa Instagram utashangaa zaidi.

Search for:.Katika hali ya kusikitisha, wapendanao waliokula kiapo cha kuvumiliana kwenye shida na raha, afya na maradhi wamelazimika kukiweka kando kiapo chao na kujikuta wakiwa katika hali ya sintofahamu baada ya kupokea zawadi ya picha chafu za bibi harusi akifanya mapenzi kinyume cha maumbile.

Tukio hilo la kusikitisha limetokea jijini Dar es Salaam hivi karibuni, ambapo kwa mujibu wa maelezo ya wanandoa hao pamoja na rafiki wa mume aliyewasindikiza katika tukio la ndoa best manwalipokea picha hizo wiki siku moja baada ya kutoka kwenye fungate honeymoon. Akizungumza na kipindi cha Ubaoni cha E-Fm hivi karibuni, rafiki wa bwana harusi aliyejitambulisha kwa jina la Geoffrey Nicholaus alisema kuwa yeye ndiye aliyekuwa wa kwanza kuziona picha hizo wakati alipokuwa akifungua zawadi za maharusi hao baada ya kutoka kwenye fungate, Juni 29 mwaka huu.

Nikakuta kuna mabox ya zawadi pale kwahiyo akaniomba nimsaidie pale kufungua mizigo ya zawadi. Akaja akaziona zile picha na yeye akashikwa na butwaa kwa sababu zile picha hata nikikuonesha ni mbaya sana.

Rafiki huyo wa Bwana Harusi alieleza kuwa tangu rafiki yake alipoziona hizo picha akili yake haikuwa sawa na hakutaka kumuelewa mtu yeyote licha kufanyika kwa vikao mbalimbali vya familia. Ameeleza kuwa rafiki yake huyo hahudhurii vikao hivyo lakini pia hapokei simu yoyoe ya upande wa mkewe kwakuwa anaamini walifahamu suala hilo mapema ila hawakutaka kumwambia.

Kwakweli picha ni za kwangu, ni picha ambazo ni kweli nilipiga na mpenzi wangu wa zamani.

BALAA!! Shilole na shabiki yake jukwaani, atoa burudani ya nguvu MTWARA

Sio nzuri. Part 5. OMG, Jamani dada wa Watu. Mwanaume haelewi lugha yoyote ile… Dah!!!! Kutoa mimba tu wanawake hawasemi itakuwa hiyo?? Mwanamke huyo alilaani kitendo alichofanyiwa na mpenzi wake huyo wa zamani huku akionekana kutokuwa katika hali nzuri kisaikolojia kufuatia tukio hilo.

Kipindi hicho pia kilifanikiwa kumpata mume wa msichana huyo na kufanya naye mazungumzo lakini aliweka msisitizo kuwa hajui cha kufanya zaidi ya kuachana na mkewe. Yaani kilichotokea pale ndio hicho kilionekana. Yaani sikuamini macho yangu, yaani picha ziko vile na yule mwanamke! Pakuanzia sipajui…. Part 4. Msikie mume Mtu.

Mamae Huyu Ex amefanya kitu kibaya msenge Huyu.

Video ya dada akiliwa uroda kisa pombe

Jamani alafu Naskia dada wa Watu kaolewa bonge la Harusi. Wametoka honeymoon wanakutana na hizo Picha. Yaani kusoma hujui lakini hata picha huoni? Sawa hata kama imetokea miaka 10 iliyopita. Bora angekuwa ameniweka wazi lakini alinificha. Kwakweli imeniuma, kwa familia yangu kwa mfano unafikiri mimi nitasema nini? Kamuulize yule mwanamke umuulize ilikuwaje sio mimi kwakweli inaniuma. Mwanaume huyo alieleza kuwa hataweza kuwa na mwanamke huyo tena huku akila kiapo cha kutokuoa tena hadi maisha yake yatakapofika kikomo.

My Take: Hili ni tukio baya, la kusikitisha sana. Kosa alilofanya mwanamke huyo kutokana na upofu wa mapenzi ulioziba ufahamu na utashi wake limegeuka mwiba mkuu moyoni mwake. Lakini huu sio muda wa kumlaumu bali wote wawili wanapaswa kusaidiwa kisaikolojia ili maisha yaendelee. Vyombo vya dola vinapaswa kuchukua hatua kali za kisheria juu ya tukio hilo kwani aliyetuma zawadi hiyo tayari amefahamika na picha hizo zinamuonesha.

Habari Maisha. Inauma: Atumiwa zawadi ya picha za mkewe akifanya ngono kinyume na maumbile, Wasikilize Mke na Mume hapa 4 years ago Comments Off on Inauma: Atumiwa zawadi ya picha za mkewe akifanya ngono kinyume na maumbile, Wasikilize Mke na Mume hapa.

Diego Costa Akanusha Kuondoka Chelsea. Juventus Kumsajili Marko Pjaca.Hali ya mabadiliko katika nyanja mbalimbali za kimaisha kwa mwanadamu kama vile uchumi, siasa jamii na utamaduni na kuwa katika hali ya mfanano mmoja duniani kote ambayo hujulikana kama utandawazi, imechangia kwa kiasi kikubwa kukua na kuenea kwa sayansi na teknolojia na kugusa karibu kila sekta ya maisha ya mwanadamu.

Tangu kuanza kwa utandawazi miaka ya kumekuwa na mmomonyoko wa maadili katika jamii hasa kwa vijana. Utandawazi umesababisha vijana wa sasa kusahau maadili na malezi ya jamii wanazotoka hatimaye kujiingiza katika tamaduni za mataifa ya nje kama Marekani na Uingereza. Mkazi wa Mbagala jijini Dar es Salaam, Suleiman Juma anasema vijana wengi kuiga tabia ya uvaaji wa watu walioko katika mataifa ya magharibi kunachangia kwa kiasi kikubwa mmomonyoko wa maadili katika jamii ya sasa.

Anasema hivi sasa uvaaji hovyo wa nguo umekuwa fasheni kwa baadhi ya mabinti na vijana wa kiume na wa kike hali inayozua maswali mengi. Hii siyo hata kidogo kwani hata dini zinakataza uvaaji wa nguo hizo.

dada wa shinyanga picha chafu

Anasema mbali na hilo hivi sasa uvaaji wa hereni kwa wanaume umeshika kasi huku wengi wakiwaiga wasanii kutoka mataifa ya magharibi. Mkazi wa Bunguruni, Asha Said anasema hali hiyo pia imechangiwa na wazee kutofanya kazi yao kama ilivyokuwa zamani.

Mitandao ya kijamii ni moja ya matokeo ya utandawazi kutokana na vijana wengi kugeuza mitandao hiyo kuwa kama sehemu ya maisha yao, na kutumia muda wao mwingi kuliko kufanya mambo ya msingi. Ni jambo la kawaida sasa unapofika eneo lolote iwe kwenye gari, ofisini au hata katika msiba kukuta macho, mawazo na akili za watu zipo katika simu zao za mkononi huku wakisoma na kuangalia picha mbazo hazina maadili yoyote kwenye jamii inayowazunguka.

Mkazi wa Temeke, Dar es Salaam aliyejitambulisha kwa jina moja la Mwillu anasema hali kwa sasa ni mbaya kwani vijana wengi hawawajibiki ipasavyo kutokana na matumizi ya mitandao ya kijamii. Anasema wafanyakazi hutumia muda mwingi kuangalia mitandao ya kijamii badala ya kufanya kazi, wanapoteza muda mwingi kwenye hiyo mitandao. Anasema mitandao ya kijamii imechangia pia baadhi ya wanafunzi kutofanya vizuri katika masomo yao kutokana na kutumia muda wao mwingi kuwasiliana na marafiki au kuangalia video kwenye simu zao.

Japo hili nalo linachangia kwa kiasi fulani, huwezi kufanya vizuri kama muda mwingi unautumia katika kufanya mambo ambayo si ya msingi. Anasema kuwa matumizi mabaya ya mitandao yamesababishwa na wazazi kutokuwa karibu na yale wanayofanya watoto wao katika mitandao hiyo.

Anasema wazazi wengine wanawapa watoto fedha nyingi jambo linalochangia kununua vitu vya gharama ikiwemo kompyuta ndogo laptop simu na iPad na kuziwekea programu zisizofaa kwa umri wao bila wazazi wao kujua.

Rika ni watu ambao wana umri unaokaribiana na kulingana. Kundirika anaweza kuwa rafiki, jirani au hata mwanafunzi mwenzako. Vijana wengi huonekana kuathiriwa zaidi na vijana wenzao kutokana na kuwa na uwanja mpana wa mazungumzo tofauti na wanapokuwa kwenye mazungumzo katika familia au jamii zao.

Makundi rika ya zamani yaliongozwa na mafunzo ya jamii ya jando na unyago, walifundishwa namna ya kuishi katika hali ya usawa, upendo, uvumilivu na maarifa mbalimbali ili waweze kukabiliana na changamoto za kimaisha pindi watakapokua na familia zao wenyewe. Hata hivyo, mabadiliko ya kimaisha yaliyoletwa na utandawazi yameharibu maana halisi ya mafunzo ya jando na unyago kwa vijana katika jamii nyingi za Kiafrika ikiwamo Tanzania. Makundirika ya sasa hayana mafunzo yoyote ya kimaadili kwa wakubwa na wadogo na badala yake yametawaliwa na jazba, hasira, chuki, majivuno na dharau, kutunushiana misuli, mizozo isiyokua na tija, fujo huku subira ikionekana kupotea kabisa.

Mwalimu Jabiri Mwinyi kutoka Zanziba anasema hali hii itabadilika iwapo kila mmoja akichukua hatua. Kimweri Hussein anasema kuwepo kwa makundi ya vijana kunachangia pia kujiingiza katika tabia zisizofaa katika jamii kama uvutaji bangi, unywaji wa pombe hasa viroba na makundi ya wizi.

Utandawazi pia umeibua taasisi mbalimbali za kidini ambazo zimekua na mitazamo tofauti kuhusiana na suala zima la Kimungu na kimalezi katika jamii kama kuamini kuwa maombi yanaweza kumsaidia mtu awe na hali nzuri na ustawi wa kijamii katika maisha yake bila kufanya kazi.

Hali hii imewafanya watu wengi kuacha kufanya kazi za kijamii na uzalishajimali na kwenda kwenye vituo mbalimbali vya mahubiri na kukaa huko kwa muda mrefu huku wakiwa na imani kwamba watafanikiwa kimaisha.

Hata hivyo, viongozi wa madhebu hayo wameshindwa kuwafunza watu mbinu mbalimbali za kupambana na hali ngumu ya maisha ikiwamo kujituma bila kukata tamaa na kuwa waadilifu na waaminifu katika kazi mbalimbali za maendeleo katika jamii zao.

dada wa shinyanga picha chafu

Shaban Mchina mzazi anawataka viongozi wa dini kujitahidi katika kuhakikisha vijana wa Kitanzania wanakua katika maadili mema na kuepuka utandawazi unaopotosha imani. Sheikh Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Alhad Mussa Salum anasema hali ya utandawazi kwa sasa imekuwa mbaya kutokana na vijana wengi kuharibikiwa katika hilo. Anasema pamoja na hayo hali hii ilipofikia haiwezi kuepukika kwani tayari utandawazi umeshaleta mabadiliko tofauti na maadili ya dini.

Anasema vijana wanatakiwa kutambua kuwa dunia ipo na kama wataitumia vibaya madhara makubwa zaidi yanaweza kujitokeza.

Anaongeza kuwa ili kuhakikisha vijana wanakuwa na maadili mema wanapaswa kuanza wao wenyewe kukubali kubadilika kwa kuwa mitandao isiyokuwa na mafunzo kwao haina maana yoyote kuitumia na kuwataka wazazi na viongozi wa dini washirikiane katika hilo. Ofisa Habari na Mawasiliano wa Kanisa la Anglikana, Yohana Sanga anasema kwa sasa wanafanya jitihada kutoa mafundisho kwa watu wa rika mbalimbali ili kuhakikisha kwamba jamii inakuwa katika mazingira yanayompendeza Mungu.

Anasema ni vyema vijana wakajitambua, kwa sasa utandawazi usiwe sababu ya kumsahau Mungu na kuacha maadili mema. Modester Kimonga ambaye ni mwanasaikolojia anasema vijana wengi huathirika kutokana na tabia za kuiga. Hata hiyo, Kimonga anasema wazazi wana jukumu la kuhakikisha wanawalea watoto wao katika misingi mizuri ili kuwajenga kiakili wangali wadogo. Anasema vijana pia wanahitaji ushauri ili wajue kwamba picha zinazotumwa kwenye mitandao ya kijamii hazifai kuiga kwani zile zipo kibiashara, hivyo wanatakiwa kutofautisha kati ya biashara na maisha ya kawaida.

Anasema wazazi ndiyo walezi wa kwanza katika jamii yoyote ile, mhimili mkuu katika familia na Taifa kwa ujumla, hivyo watafakari upya majukumu yao kama wazazi ili waende sambamba na mabadiliko ya kisayansi na kiteknolojia.Pale ndio alizidi kunikasirisha braza alikuwa bize anacheza mziki hata sikujua kama amemuona yule dada pale mezani au hajamuona, n ilitamani niondoke pale mezani Mwana mke apiga punyeto xxx video.

Habari wadau kunadada mmoja, jirani yetu imekua kero kwa mme wake baada ya kumlazimisha mme wake aoe mke wa pili baada ya kuona kua yeye hawezi kumhimili kua jamaa anaweza kumgegeda kuanzia saa tatu usiku mpaka sasa kumi na bado mchana akitoka kazini anataka afikiee kwenye mapenzi. Saa kadhaa kabla ya kuanza kwa Mwezi Mtukufu wa Ramadhani, jamaa aliyetajwa kwa jina moja la Lugali ameibua sekeseke kwenye nyumba ya kulala wageni gestikisa kikidaiwa ni mchepuko akihusishwa na mke wa mpangaji wake, Ijumaa Wikienda lina kisa na mkasa.

Video ya dada aliyefumaniwa na kuvuja downloads.

Chini ya uangalizi wa mwenyekiti, Marck aliandika barua ya makubaliano jinsi ya kulipwa kwa kiasi hicho cha pesa kwa kigogo huyo na iwe kama fundisho kwake kuachana na tabia za kutembea na wake za watu.

Katika pitapita zake kwenye tovuti za ngono, alikumbana na video 11 zinazomuonyesha mkewe akiliwa uroda live bila chenga na mwanaume mwingine. Picha hizi juu zinaonesha namna walivyokuwa wakipakiwa ndani ya Gari tayari kwa kupelekwa katika vyombo vya sheria. Kwa upande mwingine, mwenyekiti Patroba alikiri kumfahamu Marck na kudai ni kijana wa mtaani kwake na kumuonya asirudie mchezo huo mchafu.

About Us Katika hali ya kusikitisha baada ya kuchepuka Mrembo huyu ambae ni mke wa Mtu akaamua kupiga Picha hizi aibu picha za mtoto wa kiongozi wa dini akiliwa ut unajua kwa nini wanawake wanapenda wanaume wenye m timbwili zito huwezi amini!

Wimbi la picha za uchi lazidi kushika kasi katika mitandao ya kijami,cheki jamaa ameweka picha za mpenzi wake kisa ameachwa na mpenzi wake AKILIWA URODA NA MTOTO pombenoma soma hapa kilicho mkuta dada huyu Ama kweli pombe mwanaharamu, baada ya watu kupiga tungi, wata wakaanza kujiachia na kuchezacheza bila ya muelekeo mwisho wa sikuhayoapo juu ndo yaliyotoke. MAJIRANI Baadhi ya majirani waliozungumza na Uwazi kwa sharti la kutoandikwa majina yao gazetini walikiri kufahamu kuwa katika jumba hilo huwa kunakuwa na pati za kufuru.

Free download of Sio kisa pombe Feat Q Racka in high quality mp3. Walipohojiwa na maafisa wa usalama, maafisa hawa walikiri na kufunguka kuwa wapo kwenye uhusiano wa kimapenzi. Kwa nini msijirekebishe? Najua wengi wanafanya hivi sababu ya pesa, but pesa na utu kipi bora?? Acheni ushamba kama mna mapepo ya ngono kuna wanaume wengi mbona hawajawahi hata kudoo, c mje muwape hao kuliko kufanya na wanyama?? Lakini ni kisa cha kweli kwamba mama mzazi amemshitaki polisi mwanawe wa kiume, ambaye ni mwanafunzi wa kidato cha pili mwenye umri wa miaka 16, kwa kile anachodai amechoshwa na tabia ya mwanawe ya kufanya mapenzi na nguruwe wao jike mara kwa mara na hata kujikuta akiacha shule.

Pombe ni hatari sana na inadhoofisha sana nguvu za kiume hivyo chunga sana unywaji wa pombe uliopitiliza kwani ipo siku utajikuta unamwangalia tu mkeo kama dada ako vile wakati yeye nyege zimempanda balaa,matokeo yake itabidi achapwe na njemba zinazojua shughuli huko nje. Best mobile videos experience. Dada mmoja nchini marekani amewekwa hatiani baada ya kuvujisha video yake ya utupu mtandao katika ukurasa wake wa instagram na kujikuta akishikiliwa na polisi wa uchafu huo alioufanya mtandaoni bila kuogopa kuwa alifanyalo halipendezi kwa jamii inayotuzunguka.

Ukitaka ujionee watu wanavyokula marahaduniani. Tunaomba watu wazima waione hii video kwa kubonyeza na watoe maoni yao wapi tunaenda.

Tusipende pombe za bure kinadada zinatuzalilisha, Angalia huyu dada wamemlewesha na kumfanyia kitu mbaya. Anajulikana kwa jina la Cindy Sanyu, ni mrembo, aibuuu!! Ingia hapa ucheki video ya hawa wanafunzi waliokuwa wanakulana uroda shambani. Timbwili la aina yake liliibuka ndani ya Ukumbi wa Mango Garden, Mwananyamala jijini Dar hivi karibuni baada ya dada mmoja kuanzisha kasheshe alipomkuta mpenzi wake akiwa amekaa kimahaba na demu mwingine.

Washauri wa mtandao huu walitushauri kuwa hazifai kuachwa kwa sababu za kimaadili. Sasa dunia yafika mwisho. Ni msanii aliyejipatia jina kwa mara ya kwanza katika mashindano ya Coca Cola pop star akiwa na kundi la Blu 3. Mwana mke apiga punyeto xxx video. Masikini hii dunia hatari sana, kweli tutafika hivi kweli.

Mapigo ya moyo yalibadilika, ndugu msomaji usiombe uibiwe mke ni bora ukaibiwa hata pesa. Bofya Uone Picha Kweli Pesa ndo kila kitu kisa kuongwa Laptop mwanafunzi huyu ameamua kujidharirisha na kuamua kuliwa Tigo ili apewe anachokitaka. Yule dada alikuwa anaongea na mimi huku anakinyonga kiuno chake pale kwenye kiti na kile kinguo kifupi alichokivaa hadi nguo yake ya ndani ilionekana mapaja yote yalikuwa yanaonekana. Ina maana wanaume wanakuwa wameisja au?

Huu ni upuuzi sana, na wanaofanya hivi ni dada zetu. Soma hapa: Jombi akwama akila uroda na katibu wake ofisini.Hawara huyo akiwa amepozi. Dar es Salaam: Aibu ya mwaka! Mwanamke aliyejitambulisha kwa jina la Flora, mkazi wa Kimara-Bonyokwa, Dar anadai kunasa picha chafu za hawara wa mumewe, Wikienda lina ubuyu kamili.

Akizungumza na gazeti hili huku akiangua kilio, Flora ambaye ni mke wa mtu aliyezaa naye mtoto mmoja, alidai kwa muda mrefu mumewe amekuwa akimbadilikia kitabia na chanzo cha kuzinasa picha hizo chafu ni baada ya kukabidhiwa simu na mumewe huyo.

Flora alisimulia kuwa baada ya mumewe huyo kukaa na simu kwa siku kadhaa, alimuomba aitumie kwa kuwa alikuwa akitumia simu ndogo.

Sikuwa na wazo kama angeweza kuweka picha chafu kwenye simu. Akiwa magetoni kwake. Baada ya kuzinasa picha hizo, Flora alimuonesha mumewe ambapo aliruka kiunzi kuwa hamjui huyo mtu bali zilikuwepo kwenye simu na alipozidi kumbana alisema kuwa ni marafiki tu. Niliamua kufunga safari hadi kazini kwake lakini kabla sijafika nikakutana na marafiki zake nikawaonesha yule mwanamke kwenye simu, wakaniambia wanamfahamu anaitwa Kashinde lakini nisifanye vurugu niwakutanishe wote kwa utulivu.

Nikafanya hivyo, nikamuuliza mume wangu yule ni nani akaniambia rafiki, nikamgeukia na yule mwanamke akaniambia kuwa ni mpenzi wake halafu akaondoka kwa madai kuwa ana kazi nyingi za kufanya. Kwa hiyo sasa kaka utanisaidiaje kwa hilo tafadhalini naomba nije ofisini kwenu tuongee. Kuna huyu dada ambaye sasa hivi nimezaa naye, niliamua kukaa naye japo tulisumbuana naye akarudi tena. Sasa kama yeye ameleta picha huko hajanidhalilisha mimi au atakuwa hajamdhalilishe yule.

Mke anayedaiwa kunasa picha hizo. Mimi nina mke wangu wa ndoa, alikuwa Nairobi Kenya sasa hivi yupo Egypt Misri. Install Globalpublishers Application. Mke anasa picha chafu za hawara! April 4, by Global Publishers Hawara huyo akiwa amepozi. Search for:.